JKDM420
JKONGMOTOR
10 PC లు
| లభ్యత: | |
|---|---|
వివరణ:
ఇది అధునాతన స్టెప్పర్ కంట్రోల్ టెక్నాలజీతో అమలు చేయబడిన డిజిటల్ స్టెప్పర్ డ్రైవర్ (DM420). ఇది ఉపయోగించడానికి సులభమైనది మరియు తక్కువ వేడి మరియు శబ్దంతో 2-ఫేజ్ స్టెప్పింగ్ మోటార్లను (నెమా 8-నెమా 17 పరిమాణం నుండి) సజావుగా నడపడానికి దీనిని ఉపయోగించవచ్చు. ఇది 18 - 30VDC వోల్టేజ్తో పని చేస్తుంది మరియు గరిష్టంగా 2.0A పీక్ కరెంట్ను అందించగలదు. మీకు అవసరమైన కరెంట్ మరియు మైక్రోస్టెప్లను పొందడానికి మీరు DIP స్విచ్లను సెట్ చేయవచ్చు.
సగటు కరెంట్ నియంత్రణ, రెండు-దశల సైనూసోయిడల్ కరెంట్ డ్రైవ్ అవుట్పుట్లు.
ఆప్టికల్గా వివిక్త సిగ్నల్ ఇన్పుట్/అవుట్పుట్.
దశ & దిశ (PUL/DIR) నియంత్రణ.
మృదువైన మోటార్ కదలిక కోసం బహుళ-దశలు.
ఆప్టికల్గా వివిక్త ఇన్పుట్లు.
ఇన్పుట్ వోల్టేజ్ 18 - 30VDC.
DIP స్విచ్ల ద్వారా 400 -12800 ఎంచుకోదగిన 8 మైక్రో-స్టెప్ రిజల్యూషన్లు
DIP స్విచ్ల ద్వారా 8 ఎంచుకోదగిన అవుట్పుట్ కరెంట్ సెట్టింగ్లు 0.3 - 2.0A
ఓవర్-వోల్టేజ్, అండర్-వోల్టేజ్, ఓవర్-కరెంట్, ఫేజ్-టు-ఫేజ్ షార్ట్ సర్క్యూట్ ప్రొటెక్షన్ ఫంక్షన్.
అవుట్పుట్ పీక్ కరెంట్: 0.3A - 2.0A (1.4RMS)
ఇన్పుట్ వోల్టేజ్: +18VDC - 30VDC
వాయువులు: మండే వాయువులు మరియు విద్యుత్ వాహక ధూళి నిషేధించబడ్డాయి.
శీతలీకరణ: సహజ శీతలీకరణ లేదా బలవంతంగా శీతలీకరణ.
పర్యావరణం: దుమ్ము, చమురు పొగమంచు మరియు తినివేయు వాయువులను నివారించండి
పరిసర ఉష్ణోగ్రత: 0℃ - 65℃
తేమ: 40% RH - 90% RH
ఆపరేటింగ్ ఉష్ణోగ్రత: 50℃ MAX
నిల్వ ఉష్ణోగ్రత: -20℃ - 80℃
| బ్రాండ్ | Jkongmotor |
| మోడల్ | JKDM420 |
| డ్రైవర్ రకం | స్టెప్పర్ డ్రైవర్ |
| DC / AC |
DC |
| తగిన మోటార్ | నేమా 8 11 14 16 17 హైబ్రిడ్ స్టెప్పర్ మోటార్ |
| ఇన్పుట్ వోల్టేజ్ | 18V - 30V |
| అవుట్పుట్ కరెంట్ | 0.3A - 2.0A |
| ఉపవిభజన సెట్టింగ్ | 8 (400 - 12800) |
| నిల్వ పర్యావరణం | -20℃ - 80℃ |
● రెండు-దశల సైనూసోయిడల్ AC డ్రైవ్ అవుట్పుట్లతో సగటు DC నియంత్రణ
● DC +18 ~ +30V విద్యుత్ సరఫరా
● ఆప్టికల్గా వివిక్త సిగ్నల్ ఇన్పుట్/అవుట్పుట్
● ఓవర్-వోల్టేజ్, అండర్-వోల్టేజ్, ఓవర్-కరెంట్ మరియు ఫేజ్-టు-ఫేజ్ షార్ట్-సర్క్యూట్ రక్షణలు
● ప్రస్తుత 8 దశలు, సెట్ చేయగల పరిధి 0.3A ~ 2.0A
● ఉపవిభాగం 8 దశలు, పరిధి 400 ~ 12800
| పిన్స్ | విధులు |
| PUL | పల్స్ సిగ్నల్ |
| DIR | దిశ సంకేతం |
| VCC | పల్స్ దిశ విద్యుత్ సరఫరాను ఎనేబుల్ చేస్తుంది |
| ENA- | సిగ్నల్ని ప్రారంభించండి |
| A+ | స్టెప్పర్ మోటార్ యొక్క ఒక దశ |
| A- | స్టెప్పర్ మోటార్ యొక్క ఒక దశ |
| B+ | B దశ స్టెప్పర్ మోటార్ యొక్క |
| B- | B దశ స్టెప్పర్ మోటార్ యొక్క |
| GND |
DC పవర్ ఇన్పుట్: 0V |
| VDC | DC పవర్ అవుట్పుట్ : 18 ~30V |
వేర్వేరు టార్క్ స్టెప్పింగ్ మోటార్లను నడపడానికి, వినియోగదారులు డ్రైవర్ ప్యానెల్లోని డిప్ స్విచ్లు SW1, SW2, SW3 ద్వారా డ్రైవర్ యొక్క అవుట్పుట్ ఫేజ్ కరెంట్ను సెట్ చేయవచ్చు, ప్రతి స్విచ్ స్థానానికి సంబంధించిన అవుట్పుట్ కరెంట్, డ్రైవర్ యొక్క వివిధ మోడళ్లకు సంబంధించిన అవుట్పుట్ కరెంట్ భిన్నంగా ఉంటుంది, వివరాలు క్రింది పట్టికను చూడండి:
| SW1 | SW2 | SW3 | శిఖరం (ఎ) | RMS (A) |
| ఆన్ |
ఆన్ | ఆన్ | 0.3 | 0.21 |
| ఆఫ్ | ఆన్ | ఆన్ | 0.5 | 0.35 |
| ఆన్ |
ఆఫ్ | ఆన్ | 0.7 | 0.5 |
| ఆఫ్ | ఆఫ్ | ఆన్ | 1.0 | 0.71 |
| ఆన్ |
ఆన్ | ఆఫ్ | 1.3 | 0.92 |
| ఆఫ్ | ఆన్ | ఆఫ్ | 1.6 | 1.13 |
| ఆన్ |
ఆఫ్ | ఆఫ్ | 1.9 | 1.34 |
| ఆఫ్ | ఆఫ్ | ఆఫ్ | 2.0 | 1.42 |
| దశ/Rpm |
SW5 | SW6 | SW7 |
| 400 | ఆన్ | ఆన్ | ఆన్ |
| 800 | ఆఫ్ | ఆన్ | ఆన్ |
| 1600 | ఆన్ | ఆఫ్ | ఆన్ |
| 3200 | ఆఫ్ | ఆఫ్ | ఆన్ |
| 6400 | ఆన్ | ఆన్ | ఆఫ్ |
| 12800 | ఆఫ్ | ఆన్ | ఆఫ్ |
| 4000 | ఆన్ | ఆఫ్ | ఆఫ్ |
| 8000 | ఆఫ్ | ఆఫ్ | ఆఫ్ |

1, Q: మోటారు తిరగదు మరియు హోల్డింగ్ టార్క్ లేదు:
A: ① పవర్ లైన్ తప్పు వోల్టేజ్కి కనెక్ట్ చేయబడిందో లేదో తనిఖీ చేయండి, వోల్టేజ్ని పెంచాలి లేదా పవర్ లైన్ని సరిచేయాలి
② మోటారు వైరింగ్ సరిగ్గా ఉందో లేదో తనిఖీ చేయండి, ఒకవేళ మోటార్ వైరింగ్ సరైనది కాకపోతే. మోటారు వైరింగ్ సరిగ్గా ఉందో లేదో తనిఖీ చేయండి, లేకపోతే, మోటారు వైరింగ్ను సరి చేయండి.
③ ఎనేబుల్ సిగ్నల్ చెల్లుబాటవుతుందా, ఫలితంగా మోటార్ పని చేయదు.
④ ఉపవిభజన పరామితి సరైనదేనా?
⑤ ప్రస్తుత పరామితి సరైనదేనా?
2Q: మోటారు రొటేట్ చేయదు కానీ హోల్డింగ్ టార్క్ కలిగి ఉంటుంది:
A: ① మోటారు వైర్ల దశ క్రమం తప్పు, ఏదైనా రెండు వైర్లను మార్చుకోవాలి.
② పల్స్ సిగ్నల్ ఇన్పుట్ తప్పు, పల్స్ వైరింగ్ని తనిఖీ చేయాలి.
3Q: మోటార్ టార్క్ చాలా చిన్నది:
A: ① ఫేజ్ కరెంట్ సెట్టింగ్ చాలా చిన్నది, మోటార్కు సంబంధించిన ఫేజ్ కరెంట్ని సెట్ చేయాలి.
② త్వరణం చాలా వేగంగా ఉంది, త్వరణం విలువను తగ్గించండి
③ మోటారు నిరోధం, యాంత్రిక సమస్యలను మినహాయించాల్సిన అవసరం ఉంది
④ డ్రైవ్ మరియు మోటార్ అసమతుల్యత, తగిన డ్రైవ్ను భర్తీ చేయాలి
4Q: మోటార్ స్టీరింగ్ లోపం:
A: ① మోటార్ లైన్ ఫేజ్ సీక్వెన్స్ తప్పు, ఏదైనా రెండు వైర్లను మార్చుకోవాలి
② మోటార్ లైన్ విరిగిన సర్క్యూట్ను కలిగి ఉంది, కుడివైపున తనిఖీ చేసి కనెక్ట్ చేయండి
5Q: అలారం ఇండికేటర్ లైట్ ఆన్లో ఉంది:
A: ① మోటార్ వైర్ తప్పుగా కనెక్ట్ చేయబడిందా
② ఓవర్-వోల్టేజ్ మరియు అండర్-వోల్టేజీ పరిస్థితులు ఉన్నాయా
③ మోటార్ లేదా డ్రైవర్ పాడైంది
6Q: మోటార్ త్వరణం నిరోధించడం:
A: ① చిన్న త్వరణం సమయం
② మోటార్ టార్క్ చాలా చిన్నది
③ తక్కువ వోల్టేజ్ లేదా కరెంట్
© కాపీరైట్ 2025 చాంగ్జౌ JKONGMOTOR కో., LTD అన్ని హక్కులూ ప్రత్యేకించబడ్డాయి.