ஜேகேடிஎம்420
JKONGMOTOR
10 பிசிக்கள்
| கிடைக்கும்: | |
|---|---|
விளக்கம்:
இது ஒரு டிஜிட்டல் ஸ்டெப்பர் டிரைவர் (DM420) மேம்பட்ட ஸ்டெப்பர் கட்டுப்பாட்டு தொழில்நுட்பத்துடன் செயல்படுத்தப்படுகிறது. இது பயன்படுத்த எளிதானது மற்றும் குறைந்த வெப்பம் மற்றும் சத்தத்துடன் 2-ஃபேஸ் ஸ்டெப்பிங் மோட்டார்களை (நேமா 8-நேமா 17 அளவிலிருந்து) சீராக இயக்க பயன்படுத்தலாம். இது 18 - 30VDC மின்னழுத்தத்துடன் வேலை செய்கிறது மற்றும் அதிகபட்சமாக 2.0A உச்ச மின்னோட்டத்தை வழங்க முடியும். உங்களுக்குத் தேவையான மின்னோட்டம் மற்றும் மைக்ரோஸ்டெப்களைப் பெற டிஐபி சுவிட்சுகளை அமைக்கலாம்.
சராசரி தற்போதைய கட்டுப்பாடு, இரண்டு-கட்ட சைனூசாய்டல் தற்போதைய இயக்கி வெளியீடுகள்.
ஒளியியல் ரீதியாக தனிமைப்படுத்தப்பட்ட சமிக்ஞை உள்ளீடு/வெளியீடு.
படி & திசை (PUL/DIR) கட்டுப்பாடு.
மென்மையான மோட்டார் இயக்கத்திற்கு பல படிகள்.
ஒளியியல் ரீதியாக தனிமைப்படுத்தப்பட்ட உள்ளீடுகள்.
உள்ளீட்டு மின்னழுத்தம் 18 - 30VDC.
டிஐபி சுவிட்சுகள் வழியாக 400 -12800 தேர்ந்தெடுக்கக்கூடிய 8 மைக்ரோ-ஸ்டெப் தீர்மானங்கள்
டிஐபி சுவிட்சுகள் வழியாக 0.3 - 2.0A இன் 8 தேர்ந்தெடுக்கக்கூடிய வெளியீடு தற்போதைய அமைப்புகள்
ஓவர்-வோல்டேஜ், அண்டர்-வோல்டேஜ், ஓவர் கரண்ட், ஃபேஸ்-டு-ஃபேஸ் ஷார்ட் சர்க்யூட் பாதுகாப்பு செயல்பாடு.
வெளியீட்டு உச்ச மின்னோட்டம்: 0.3A - 2.0A (1.4RMS)
உள்ளீட்டு மின்னழுத்தம்: +18VDC - 30VDC
வாயுக்கள்: எரியக்கூடிய வாயுக்கள் மற்றும் மின்சாரம் கடத்தும் தூசிகள் தடைசெய்யப்பட்டுள்ளன.
குளிர்ச்சி: இயற்கை குளிர்ச்சி அல்லது கட்டாய குளிர்ச்சி.
சுற்றுச்சூழல்: தூசி, எண்ணெய் மூடுபனி மற்றும் அரிக்கும் வாயுக்களை தவிர்க்கவும்
சுற்றுப்புற வெப்பநிலை: 0℃ - 65℃
ஈரப்பதம்: 40% RH - 90% RH
இயக்க வெப்பநிலை: 50℃ அதிகபட்சம்
சேமிப்பு வெப்பநிலை: -20℃ - 80℃
| பிராண்ட் | Jkongmotor |
| மாதிரி | ஜேகேடிஎம்420 |
| இயக்கி வகை | ஸ்டெப்பர் டிரைவர் |
| டிசி / ஏசி |
DC |
| பொருத்தமான மோட்டார் | நேமா 8 11 14 16 17 ஹைப்ரிட் ஸ்டெப்பர் மோட்டார் |
| உள்ளீட்டு மின்னழுத்தம் | 18V - 30V |
| வெளியீடு மின்னோட்டம் | 0.3A - 2.0A |
| துணைப்பிரிவு அமைப்பு | 8 (400 - 12800) |
| சேமிப்பு சூழல் | -20℃ - 80℃ |
● இரண்டு-கட்ட சைனூசாய்டல் ஏசி டிரைவ் வெளியீடுகளுடன் சராசரி DC கட்டுப்பாடு
● DC +18 ~ +30V மின்சாரம்
● ஒளியியல் ரீதியாக தனிமைப்படுத்தப்பட்ட சமிக்ஞை உள்ளீடு/வெளியீடு
● ஓவர்-வோல்டேஜ், அண்டர்-வோல்டேஜ், ஓவர்-கரண்ட் மற்றும் ஃபேஸ்-டு-ஃபேஸ் ஷார்ட் சர்க்யூட் பாதுகாப்புகள்
● தற்போதைய 8 படிகள், அமைக்கக்கூடிய வரம்பு 0.3A ~ 2.0A
● உட்பிரிவு 8 படிகள், வரம்பு 400 ~ 12800
| பின்கள் | செயல்பாடுகள் |
| PUL | துடிப்பு சமிக்ஞை |
| DIR | திசை சமிக்ஞை |
| வி.சி.சி | துடிப்பு திசை மின்சார விநியோகத்தை செயல்படுத்துகிறது |
| ENA- | சமிக்ஞையை இயக்கு |
| A+ | ஸ்டெப்பர் மோட்டரின் ஒரு கட்டம் |
| A- | ஸ்டெப்பர் மோட்டரின் ஒரு கட்டம் |
| பி+ | பி கட்டம் ஸ்டெப்பர் மோட்டரின் |
| பி- | பி கட்டம் ஸ்டெப்பர் மோட்டரின் |
| GND |
DC பவர் உள்ளீடு: 0V |
| VDC | DC ஆற்றல் வெளியீடு : 18 ~30V |
வெவ்வேறு முறுக்கு ஸ்டெப்பிங் மோட்டார்களை இயக்க, பயனர்கள் டிப் ஸ்விட்ச்கள் SW1, SW2, SW3 மூலம் இயக்கியின் வெளியீட்டு கட்ட மின்னோட்டத்தை டிரைவர் பேனலில் அமைக்கலாம், ஒவ்வொரு சுவிட்ச் நிலைக்கும் தொடர்புடைய வெளியீட்டு மின்னோட்டம், டிரைவரின் வெவ்வேறு மாடல்களுடன் தொடர்புடைய வெளியீட்டு மின்னோட்டம் வேறுபட்டது, விவரங்கள் கீழே உள்ள அட்டவணையைப் பார்க்கவும்:
| SW1 | SW2 | SW3 | உச்சம் (A) | RMS (A) |
| ஆன் |
ஆன் | ஆன் | 0.3 | 0.21 |
| முடக்கப்பட்டுள்ளது | ஆன் | ஆன் | 0.5 | 0.35 |
| ஆன் |
முடக்கப்பட்டுள்ளது | ஆன் | 0.7 | 0.5 |
| முடக்கப்பட்டுள்ளது | முடக்கப்பட்டுள்ளது | ஆன் | 1.0 | 0.71 |
| ஆன் |
ஆன் | முடக்கப்பட்டுள்ளது | 1.3 | 0.92 |
| முடக்கப்பட்டுள்ளது | ஆன் | முடக்கப்பட்டுள்ளது | 1.6 | 1.13 |
| ஆன் |
முடக்கப்பட்டுள்ளது | முடக்கப்பட்டுள்ளது | 1.9 | 1.34 |
| முடக்கப்பட்டுள்ளது | முடக்கப்பட்டுள்ளது | முடக்கப்பட்டுள்ளது | 2.0 | 1.42 |
| படி/ஆர்பிஎம் |
SW5 | SW6 | SW7 |
| 400 | ஆன் | ஆன் | ஆன் |
| 800 | முடக்கப்பட்டுள்ளது | ஆன் | ஆன் |
| 1600 | ஆன் | முடக்கப்பட்டுள்ளது | ஆன் |
| 3200 | முடக்கப்பட்டுள்ளது | முடக்கப்பட்டுள்ளது | ஆன் |
| 6400 | ஆன் | ஆன் | முடக்கப்பட்டுள்ளது |
| 12800 | முடக்கப்பட்டுள்ளது | ஆன் | முடக்கப்பட்டுள்ளது |
| 4000 | ஆன் | முடக்கப்பட்டுள்ளது | முடக்கப்பட்டுள்ளது |
| 8000 | முடக்கப்பட்டுள்ளது | முடக்கப்பட்டுள்ளது | முடக்கப்பட்டுள்ளது |

1, கே: மோட்டார் திரும்பவில்லை மற்றும் வைத்திருக்கும் முறுக்கு இல்லை:
A: ① மின் இணைப்பு தவறான மின்னழுத்தத்துடன் இணைக்கப்பட்டுள்ளதா என்பதைச் சரிபார்க்கவும், மின்னழுத்தத்தை அதிகரிக்க வேண்டும் அல்லது மின் இணைப்பை சரிசெய்ய வேண்டும்
② மோட்டார் வயரிங் சரியாக உள்ளதா, இல்லை என்றால் மோட்டார் வயரிங் சரியாக உள்ளதா என சரிபார்க்கவும். மோட்டார் வயரிங் சரியாக உள்ளதா என சரிபார்க்கவும், இல்லையென்றால், மோட்டார் வயரிங் சரி செய்யவும்.
③ செயல்படுத்தும் சமிக்ஞை செல்லுபடியாகுமா, இதன் விளைவாக மோட்டார் வேலை செய்யாது.
④ உட்பிரிவு அளவுரு சரியானதா?
⑤ தற்போதைய அளவுரு சரியானதா?
2Q: மோட்டார் சுழலவில்லை ஆனால் வைத்திருக்கும் முறுக்கு:
ப: ① மோட்டார் கம்பிகளின் கட்ட வரிசை தவறாக உள்ளது, ஏதேனும் இரண்டு கம்பிகளை மாற்ற வேண்டும்.
② பல்ஸ் சிக்னல் உள்ளீடு தவறாக உள்ளது, பல்ஸ் வயரிங் சரிபார்க்க வேண்டும்.
3Q: மோட்டார் முறுக்கு மிகவும் சிறியது:
ப: ① கட்ட மின்னோட்ட அமைப்பு மிகவும் சிறியதாக உள்ளது, மோட்டருடன் தொடர்புடைய கட்ட மின்னோட்டத்தை அமைக்க வேண்டும்.
② முடுக்கம் மிக வேகமாக உள்ளது, முடுக்கம் மதிப்பைக் குறைக்கவும்
③ மோட்டார் தடுப்பு, இயந்திர சிக்கல்களை நிராகரிக்க வேண்டும்
④ டிரைவ் மற்றும் மோட்டார் பொருத்தமின்மை, பொருத்தமான டிரைவை மாற்ற வேண்டும்
4Q: மோட்டார் ஸ்டீயரிங் பிழை:
ப: ① மோட்டார் லைன் கட்ட வரிசை தவறானது, ஏதேனும் இரண்டு கம்பிகளை மாற்ற வேண்டும்
② மோட்டார் லைனில் உடைந்த சுற்று உள்ளது, சரிபார்த்து வலதுபுறத்தை இணைக்கவும்
5Q: அலாரம் காட்டி ஒளி இயக்கத்தில் உள்ளது:
ப: ① மோட்டார் வயர் தவறாக இணைக்கப்பட்டுள்ளதா
② அதிக மின்னழுத்தம் மற்றும் குறைந்த மின்னழுத்த நிலைமைகள் உள்ளதா
③ மோட்டார் அல்லது டிரைவர் சேதமடைந்துள்ளது
6Q: மோட்டார் முடுக்கம் தடுப்பு:
ப: ① குறுகிய முடுக்கம் நேரம்
② மோட்டார் முறுக்கு மிகவும் சிறியது
③ குறைந்த மின்னழுத்தம் அல்லது மின்னோட்டம்
© காப்புரிமை 2025 சாங்சூ JKONGMOTOR கோ., லிமிடெட் அனைத்து உரிமைகளும் பாதுகாக்கப்பட்டவை.