JK42BL30
Jkongmotor
4000rpm
8 poste
Nema17 (42mm)
24V
10 Pcs
| Availability: | |
|---|---|
Jkongmotor Nema 17 24v brushless bldc dc servo motor (JK42BL30) na may 3500Rpm na bilis at laki 42x42x30mm. Mayroon itong 13 wires (3 wires para sa mga motor, 5 wires para sa hallsensor, at 5wires para sa encoder), 18mN.m at 6.5W. Para sa higit pang iba't ibang kinakailangan ng bldc motors (gaya ng gearbox, brake, encoder, o integrated motors), mangyaring makipag-ugnayan sa amin!!!
Uri: Nema 17 24v 42mm brushless dc servo motor
Pangalan ng Modelo: JK42BL30
Bilang ng Phase: 3
Bilang ng mga Polo: 8
Na-rate na Bilis: 3500Rpm
Na-rate na Torque: 18mN.m
Na-rate na Power: 6.5W
Torque Constant: 48.7mN.m/A
Klase ng Insulasyon: B
Mga Opsyonal na Bahagi: Gearbox, Encoder, Preno, Pinagsamang Driver...
Laki ng Frame: Nema 17 ( 42 x 42mm)
Haba ng Katawan: 30mm
Diameter ng baras: 4mm
Bilang ng mga Lead: 8
Haba ng mga lead: 300mm
Sensor: Hall Sensor
Encoder: 1000PPR
Timbang: 0.25kg
| Bldc Motors Wire | Hall Sensor Wire | ||||||
| U | V | W | +5VDC |
GND | Hu |
Hv | Hw |
| Dilaw | Berde | Asul | Pula | Itim | Yello |
Berde | Asul |
| Vcc-Encoder Voltage (+5V) | EGND-Encoder Grand(0V) | EA-Encoder Isang phase input | EB-Encoder B phase input | EZ-Encoder Z phase input |
| PULA | ITIM | BERDE | BLUE | DILAW |
Pangkalahatang Pagtutukoy |
|
| item | Pagtutukoy |
| Uri ng paikot-ikot | Delt |
| Hall effect anggulo | 120 degree electrical anggulo |
| Naubos ang baras | 0.025mm |
| Radial play | 0.02mm@450g |
| Tapusin ang paglalaro | 0.08mm@450g |
| Max.radial na puwersa | 28N@20mm mula sa flange |
| Max. puwersa ng ehe | 10N |
| Klase ng pagkakabukod | Klase B |
| Lakas ng Dielectric | 500VDC para sa isang minuto |
| Paglaban sa pagkakabukod | 100MΩ Min., 500VDC |
| Detalye ng Elektrisidad | ||
| Modelo | / |
JK42BL30 |
| Phase | / | 3 |
| Mga poste | / | 8 |
| Na-rate na Boltahe | vdc | 24 |
| Na-rate na Bilis | rpm |
3500 |
| Na-rate na Torque | mN.m | 18 |
| Na-rate na Kapangyarihan | W | 6.5 |
| Torque Constant | mN.m/A | 48.7 |
| Haba ng katawan | mm | 30 |
| Timbang | kg | 0.25 |
| Sensor | / | Honey-well |
| Encoder | / | 1000PPR |
| Klase ng Insulasyon | / | B |
| Klase ng Insulasyon | / | IP30 |
| Temperatura ng Imbakan | ℃ | -25~+70℃ |
| Operating Temperatura | ℃ | -15~+50℃ |
| Humidity sa Paggawa | RH | 85% RH o mas kaunti (walang condensation) ≤85% RH |
| Kapaligiran sa Pagtatrabaho | / | Panlabas (walang direktang sikat ng araw), walang kinakaing unti-unting gas, walang nasusunog na gas, walang oil mist, walang alikabok |
| Altitude | m | 1000 metro o mas mababa |
Motor, Gearbox, Encoder, Preno, Pinagsamang Driver...
Mga Metal Pulley
Plastic Pulley
Mga gamit
Pin ng baras
Threaded Shaft
Panel Mount
Hollow Shaft
Threaded Shaft
Panel Mount
Single Flat
Dual Flat
Key Shaft
Mga kable
Flange
baras
Screw Rod
Outter Runner
Mga Motor na walang Core na Dc
Worm Gearbox
Karaniwang Gamit
Planetary Gear
Preno
Built-in na Driver
Mga driver
© COPYRIGHT 2025 CHANGZHOU JKONGMOTOR CO.,LTD LAHAT NG KARAPATAN.