JK42BL30
Jkongmotor
4000rpm
8 స్తంభాలు
Nema17 (42mm)
24V
10 PC లు
| లభ్యత: | |
|---|---|
Jkongmotor Nema 17 24v బ్రష్లెస్ bldc dc సర్వో మోటార్ (JK42BL30) 3500Rpm వేగం మరియు పరిమాణం 42x42x30mm. ఇందులో 13 వైర్లు (మోటార్ల కోసం 3 వైర్లు, హాల్సెన్సర్ కోసం 5 వైర్లు మరియు ఎన్కోడర్ కోసం 5వైర్లు), 18mN.m మరియు 6.5W ఉన్నాయి. మరిన్ని విభిన్నమైన bldc మోటార్ల అవసరాల కోసం (గేర్బాక్స్, బ్రేక్, ఎన్కోడర్ లేదా ఇంటిగ్రేటెడ్ మోటార్లు వంటివి), దయచేసి మమ్మల్ని సంప్రదించండి!!!
రకం: Nema 17 24v 42mm బ్రష్లెస్ dc సర్వో మోటార్
మోడల్ పేరు: JK42BL30
దశ సంఖ్య: 3
ధ్రువాల సంఖ్య: 8
రేట్ చేయబడిన వేగం: 3500Rpm
రేట్ చేయబడిన టార్క్: 18mN.m
రేటెడ్ పవర్: 6.5W
టార్క్ స్థిరం: 48.7mN.m/A
ఇన్సులేషన్ క్లాస్: బి
ఐచ్ఛిక భాగాలు: గేర్బాక్స్, ఎన్కోడర్, బ్రేక్, ఇంటిగ్రేటెడ్ డ్రైవర్...
ఫ్రేమ్ పరిమాణం: నేమా 17 (42 x 42 మిమీ)
శరీర పొడవు: 30 మిమీ
షాఫ్ట్ వ్యాసం: 4 మిమీ
లీడ్ల సంఖ్య: 8
లీడ్స్ పొడవు: 300mm
సెన్సార్: హాల్ సెన్సార్
ఎన్కోడర్: 1000PPR
బరువు: 0.25kg
| Bldc మోటార్స్ వైర్లు | హాల్ సెన్సార్ వైర్లు | ||||||
| యు | వి | W | +5VDC |
GND | హు |
Hv | Hw |
| పసుపు | ఆకుపచ్చ | నీలం | ఎరుపు | నలుపు | పసుపు |
ఆకుపచ్చ | నీలం |
| Vcc-ఎన్కోడర్ వోల్టేజ్ (+5V) | EGND-ఎన్కోడర్ గ్రాండ్ (0V) | EA-ఎన్కోడర్ A దశ ఇన్పుట్ | EB-ఎన్కోడర్ B దశ ఇన్పుట్ | EZ-ఎన్కోడర్ Z దశ ఇన్పుట్ |
| ఎరుపు | నలుపు | ఆకుపచ్చ | నీలం | పసుపు |
సాధారణ లక్షణాలు |
|
| అంశం | స్పెసిఫికేషన్ |
| వైండింగ్ రకం | డెల్ట్ |
| హాల్ ప్రభావం కోణం | 120 డిగ్రీల విద్యుత్ కోణం |
| షాఫ్ట్ అయిపోయింది | 0.025మి.మీ |
| రేడియల్ ప్లే | 0.02mm@450g |
| ఆట ముగించు | 0.08mm@450g |
| గరిష్ట రేడియల్ ఫోర్స్ | అంచు నుండి 28N@20mm |
| గరిష్టంగా అక్ష బలం | 10N |
| ఇన్సులేషన్ తరగతి | క్లాస్ బి |
| విద్యుద్వాహక బలం | ఒక నిమిషం కోసం 500VDC |
| ఇన్సులేషన్ రెసిస్టెన్స్ | 100MΩ నిమి., 500VDC |
| ఎలక్ట్రికల్ స్పెసిఫికేషన్ | ||
| మోడల్ | / |
JK42BL30 |
| దశ | / | 3 |
| పోల్స్ | / | 8 |
| రేట్ చేయబడిన వోల్టేజ్ | vdc | 24 |
| రేట్ చేయబడిన వేగం | rpm |
3500 |
| రేట్ చేయబడిన టార్క్ | mN.m | 18 |
| రేట్ చేయబడిన శక్తి | W | 6.5 |
| స్థిరమైన టార్క్ | mN.m/A | 48.7 |
| శరీర పొడవు | మి.మీ | 30 |
| బరువు | కిలో | 0.25 |
| సెన్సార్ | / | తేనె-బాగా |
| ఎన్కోడర్ | / | 1000PPR |
| ఇన్సులేషన్ క్లాస్ | / | బి |
| ఇన్సులేషన్ క్లాస్ | / | IP30 |
| నిల్వ ఉష్ణోగ్రత | ℃ | -25~+70℃ |
| ఆపరేటింగ్ ఉష్ణోగ్రత | ℃ | -15~+50℃ |
| పని తేమ | RH | 85% RH లేదా తక్కువ (సంక్షేపణం లేదు) ≤85% RH |
| పని వాతావరణం | / | ఆరుబయట (సూర్యకాంతి లేదు), తినివేయు వాయువు లేదు, మండే వాయువు లేదు, చమురు పొగమంచు లేదు, దుమ్ము లేదు |
| ఎత్తు | m | 1000 మీటర్లు లేదా అంతకంటే తక్కువ |
మోటార్, గేర్బాక్స్, ఎన్కోడర్, బ్రేక్, ఇంటిగ్రేటెడ్ డ్రైవర్...
మెటల్ పుల్లీలు
ప్లాస్టిక్ పుల్లీ
గేర్
షాఫ్ట్ పిన్
థ్రెడ్ షాఫ్ట్
ప్యానెల్ మౌంట్
హాలో షాఫ్ట్
థ్రెడ్ షాఫ్ట్
ప్యానెల్ మౌంట్
ఒకే ఫ్లాట్
డ్యూయల్ ఫ్లాట్
కీ షాఫ్ట్
కేబుల్స్
ఫ్లాంజ్
షాఫ్ట్
స్క్రూ రాడ్
ఔటర్ రన్నర్
కోర్లెస్ Dc మోటార్స్
వార్మ్ గేర్బాక్స్
సాధారణ గేర్
ప్లానెటరీ గేర్
బ్రేక్
అంతర్నిర్మిత డ్రైవర్
డ్రైవర్లు
© కాపీరైట్ 2025 చాంగ్జౌ JKONGMOTOR కో., LTD అన్ని హక్కులూ ప్రత్యేకించబడ్డాయి.