Haba ng Motor: 78mm / 98mm / 118mm /138mm
Na-rate na boltahe:48V
80BLS Round Head Brushless BLDC DC Motor
Jkongmotor
80mm
3 yugto
48V
10 Pcs
| Availability: | |
|---|---|
Pangkalahatang Pagtutukoy |
|
| item | Pagtutukoy |
| Uri ng paikot-ikot | Bituin |
| Hall effect anggulo | 120 degree na anggulo ng kuryente |
| Naubos ang baras | 0.025mm |
| Radial play | 0.02mm@450g |
| Tapusin ang paglalaro | 0.08mm@450g |
| Max.radial na puwersa | 115N@10mm mula sa flange |
| Max. puwersa ng ehe | 45N |
| Klase ng pagkakabukod | Klase B |
| Lakas ng Dielectric | 500VDC para sa isang minuto |
| Paglaban sa pagkakabukod | 100MΩ Min., 500VDC |
| Model No. | Na-rate na boltahe | Haba ng Motor | Kasalukuyan | Na-rate na kapangyarihan | Rotor Inertia | Na-rate na metalikang kuwintas | Na-rate na bilis | Timbang |
| VDC | (L)mm | A | W | g.cm² | Nm | Rpm |
kg | |
| JK80BLS01 | 48 | 78 | 3 | 110 | 210 | 0.35 | 3000 | 1.4 |
| JK80BLS02 | 48 | 98 | 5.5 | 220 | 420 | 0.7 | 3000 | 2 |
| JK80BLS03 | 48 | 118 | 8 | 330 | 630 |
1.05 | 3000 | 2.6 |
| JK80BLS04 | 48 | 138 | 10.5 | 440 | 840 | 1.4 | 3000 | 3.2 |
| Bldc Motors Wire | Hall Sensor Wire | ||||||
| U | V | W | +5VDC |
GND | Hu |
Hv | Hw |
| Dilaw | Berde | Asul | Pula | Itim | Yello |
Berde | Asul |

Mga Konektor, Gearbox, Encoder, Preno, Pinagsamang Driver...
Mga Metal Pulley
Plastic Pulley
Mga gamit
Pin ng baras
Threaded Shaft
Panel Mount
Hollow Shaft
Threaded Shaft
Panel Mount
Single Flat
Dual Flat
Key Shaft
Mga kable
Mga flange
baras
Lead Screw Rod
Mga encoder
Mga preno
Mga gearbox
Mga Motor Kit
Pinagsamang mga Driver
Mas Naka-customize
JK80BLS Series Wires Connections.pdf
Dimensyon ng Serye ng JK80BLS.pdf
JK80BLS01 Holding Torque performance curve.bmp
© COPYRIGHT 2025 CHANGZHOU JKONGMOTOR CO.,LTD LAHAT NG KARAPATAN.