Haba ng Motor: 58mm / 71mm / 84mm / 98mm /125mm
Na-rate na boltahe:48V
Nema 34 86BLS Square Head Brushless BLDC DC Motor
Jkongmotor
3000rpm
8 poste
Nema34 (86mm)
3 yugto
48V
10 Pcs
| Availability: | |
|---|---|
Pangkalahatang Pagtutukoy |
|
| item | Pagtutukoy |
| Uri ng paikot-ikot | Delt |
| Hall effect anggulo | 120 degree na anggulo ng kuryente |
| Naubos ang baras | 0.025mm |
| Radial play | 0.02mm@450g |
| Tapusin ang paglalaro | 0.08mm@450g |
| Max.radial na puwersa | 220N@20mm mula sa flange |
| Max. puwersa ng ehe | 60N |
| Klase ng pagkakabukod | Klase B |
| Lakas ng Dielectric | 500VDC para sa isang minuto |
| Paglaban sa pagkakabukod | 100MΩ Min., 500VDC |
| Model No. | Na-rate na boltahe | Haba ng Motor | Kasalukuyan | Na-rate na kapangyarihan | Rotor Inertia | Na-rate na metalikang kuwintas | Na-rate na bilis | Timbang |
| VDC | (L)mm | A | W | g.cm² | Nm | Rpm |
kg | |
| JK86BLS58 | 48 | 71 | 3 | 110 | 400 | 0.35 | 3000 | 1.5 |
| JK86BLS71 | 48 | 84.5 | 6.3 | 220 | 800 | 0.7 | 3000 | 1.9 |
| JK86BLS84 | 48 | 98 | 9 | 330 | 1200 |
1.05 | 3000 | 2.3 |
| JK86BLS98 | 48 | 111.5 | 11.5 | 440 | 1600 | 1.4 | 3000 | 2.7 |
| JK86BLS125 | 48 | 138.5 | 18 | 660 | 2400 | 2.1 | 3000 | 4 |
| Mga Wire ng Bldc Motors | Hall Sensor Wire | ||||||
| U | V | W | +5VDC |
GND | Hu |
Hv | Hw |
| Dilaw | Berde | Asul | Pula | Itim | Yello |
Berde | Asul |

Motor, Gearbox, Encoder, Preno, Pinagsamang Driver...
Mga Metal Pulley
Plastic Pulley
Mga gamit
Pin ng baras
Threaded Shaft
Panel Mount
Hollow Shaft
Threaded Shaft
Panel Mount
Single Flat
Dual Flat
Key Shaft
Mga kable
Flange
baras
Screw Rod
Outter Runner
Mga Motor na walang Core na Dc
Worm Gearbox
Karaniwang Gamit
Planetary Gear
Preno
Built-in na Driver
Mga driver
JK86BLS Series Wires Connections.pdf
Dimensyon ng Serye ng JK86BLS.pdf
© COPYRIGHT 2025 CHANGZHOU JKONGMOTOR CO.,LTD LAHAT NG KARAPATAN.