JK33BL38-24
Jkongmotor
3000rpm
4 na poste
33mm
24V
10 Pcs
| Availability: | |
|---|---|
Jkongmotor 33BL 33mm Series 24v brushless bldc dc motor (JK33BL38-24) na may 3000Rpm na bilis at laki na 33x33x38mm. Mayroon itong 8 wires (3 wires para sa motors, 5 wires para sa hallsensor), 22mN.m 1.5A at 7W. Para sa higit pang iba't ibang kinakailangan ng bldc motors (gaya ng gearbox, brake, encoder, o integrated motors), mangyaring makipag-ugnayan sa amin!!!
Uri: 33BL Series 33mm brushless dc motor
Pangalan ng Modelo: JK33BL38-24
Bilang ng Phase: 3
Bilang ng mga Polo: 4
Na-rate na Bilis: 3000Rpm
Na-rate na Torque: 22mN.m
Pinakamataas na Torque: 66mN.m
Rated Power: 7W
Gumaganang Torque: 26mN.m
Peak Current: 1.5A
Paglaban sa Kawad: 14.2ohms@20℃
Likod na EMF: 3.43Vrms/Krpm
Torque Constant: 46.3mN.m/A
Rotor Inertia: 7.95g.cm2
Klase ng Insulasyon: B
Insulation Resistance: 100MΩ Min @500VDC
Lakas ng Dielectric: 600VAC/1s
Angkop na Driver: BLD120
Mga Opsyonal na Bahagi: Gearbox, Encoder, Preno, Pinagsamang Driver...
Laki ng Frame: 33BL ( 33 x 33mm)
Haba ng Katawan: 38mm
Diameter ng baras: 5mm
Bilang ng mga Lead: 8
Haba ng mga lead: 200mm
Sensor: Hall Sensor
Timbang: 0.085kg
| Bldc Motors Wire | Hall Sensor Wire | ||||||
| U | V | W | +5VDC |
GND | Hu |
Hv | Hw |
| Dilaw | Berde | Asul | Pula | Itim | Yello |
Berde | Asul |
Pangkalahatang Pagtutukoy |
|
| item | Pagtutukoy |
| Uri ng paikot-ikot | Bituin |
| Hall effect anggulo | 120 degree electrical anggulo |
| Naubos ang baras | 0.025mm |
| Radial play | 0.02mm@450g |
| Tapusin ang paglalaro | 0.08mm@450g |
| Max.radial na puwersa | 10N@10mm mula sa flange |
| Max. puwersa ng ehe | 2N |
| Klase ng pagkakabukod | Klase B |
| Lakas ng Dielectric | 600VAC/1S |
| Paglaban sa pagkakabukod | 100MΩ Min., 500VDC |
| Detalye ng Elektrisidad | ||
| Modelo | / |
JK33BL38-24 |
| Phase | / | 3 |
| Mga poste | / | 4 |
| Na-rate na Boltahe | vdc | 24 |
| Na-rate na Bilis | rpm |
3000 |
| Na-rate na Torque | mN.m | 22 |
| Pinakamataas na Torque | mN.m | 66 |
| Na-rate na Kapangyarihan | W | 7 |
| Pinakamataas na Torque | mN.m | 26 |
| Peak Current | A | 1.5 |
Wire Resistance |
ohms@20℃ | 14.2 |
| Bumalik EMF | Vrms/Krpm |
3.43 |
| Torque Constant | mN.m/A | 46.3 |
| Rotor Inertia | g.cm2 | 7.95 |
| Haba ng katawan | mm | 38 |
| Timbang | kg | 0.085 |
| Sensor | / | Honey-well |
| Klase ng Insulasyon | / | B |
| Klase ng Insulasyon | / | IP30 |
| Temperatura ng Imbakan | ℃ | -25~+70℃ |
| Operating Temperatura | ℃ | -15~+50℃ |
| Humidity sa Paggawa | RH | 85% RH o mas kaunti (walang condensation) ≤85% RH |
| Kapaligiran sa Pagtatrabaho | / | Panlabas (walang direktang sikat ng araw), walang kinakaing unti-unting gas, walang nasusunog na gas, walang oil mist, walang alikabok |
| Altitude | m | 1000 metro o mas mababa |

Motor, Gearbox, Encoder, Preno, Pinagsamang Driver...
Mga Metal Pulley
Plastic Pulley
Mga gamit
Pin ng baras
Threaded Shaft
Panel Mount
Hollow Shaft
Threaded Shaft
Panel Mount
Single Flat
Dual Flat
Key Shaft
Mga kable
Flange
baras
Screw Rod
Outter Runner
Mga Motor na walang Core na Dc
Worm Gearbox
Karaniwang Gamit
Planetary Gear
Preno
Built-in na Driver
Mga driver
© COPYRIGHT 2025 CHANGZHOU JKONGMOTOR CO.,LTD LAHAT NG KARAPATAN.