మోటార్ పొడవు: 83mm / 113mm / 143mm / 173mm
రేట్ వోల్టేజ్: 310V
నేమా 42 110BLS స్క్వేర్ హెడ్ బ్రష్లెస్ BLDC DC మోటార్
Jkongmotor
3000rpm
8 స్తంభాలు
Nema42 (110mm)
3 దశ
310V
10 PC లు
| లభ్యత: | |
|---|---|
సాధారణ లక్షణాలు |
|
| అంశం | స్పెసిఫికేషన్ |
| వైండింగ్ రకం | నక్షత్రం |
| హాల్ ప్రభావం కోణం | 120 డిగ్రీల విద్యుత్ కోణం |
| షాఫ్ట్ అయిపోయింది | 0.025మి.మీ |
| రేడియల్ ప్లే | 0.02mm@450g |
| ఆట ముగించు | 0.08mm@450g |
| గరిష్ట రేడియల్ ఫోర్స్ | అంచు నుండి 300N@20mm |
| గరిష్టంగా అక్ష బలం | 70N |
| ఇన్సులేషన్ తరగతి | క్లాస్ బి |
| విద్యుద్వాహక బలం | ఒక నిమిషం కోసం 1200VDC |
| ఇన్సులేషన్ రెసిస్టెన్స్ | 100MΩ నిమి., 500VDC |
| మోడల్ నం. | రేట్ చేయబడిన వోల్టేజ్ | మోటార్ పొడవు | రేటింగ్ కరెంట్ | లోడ్ కరెంట్ లేదు |
వెనుకకు EMF |
రేట్ చేయబడిన శక్తి | టార్క్ స్థిరమైన |
రేట్ చేయబడిన టార్క్ | రేట్ చేయబడిన వేగం | బరువు |
| VDC | (ఎల్)మి.మీ | ఎ | ఎ | V/Krpm | KW | Nm/A | Nm | Rpm |
కిలో | |
| JK110BLS50 | 310 | 134 | 2.7 | 0.5 | 91.1 |
0.75 | 0.87 | 2.38 | 3000 | 4.2 |
| JK110BLS75 | 310 | 159 | 3.7 | 0.6 | 91.1 | 1.03 | 0.87 | 3.3 | 3000 | 5.7 |
| JK110BLS100 | 310 | 184 | 5.6 | 1.5 |
91.1 | 1.57 | 0.87 | 5 | 3000 | 7.0 |
| JK110BLS125 | 310 | 209 | 7.7 | 1.0 | 88.6 | 2.07 | 0.845 | 6.6 | 3000 | 9.5 |
| Bldc మోటార్స్ వైర్లు | హాల్ సెన్సార్ వైర్లు | ||||||
| యు | వి | W | +5VDC |
GND | హు |
Hv | Hw |
| పసుపు | ఆకుపచ్చ | నీలం | ఎరుపు | నలుపు | పసుపు |
ఆకుపచ్చ | నీలం |

కనెక్టర్లు, గేర్బాక్స్, ఎన్కోడర్, బ్రేక్, ఇంటిగ్రేటెడ్ డ్రైవర్...
మెటల్ పుల్లీలు
ప్లాస్టిక్ పుల్లీ
గేర్
షాఫ్ట్ పిన్
థ్రెడ్ షాఫ్ట్
ప్యానెల్ మౌంట్
హాలో షాఫ్ట్
థ్రెడ్ షాఫ్ట్
ప్యానెల్ మౌంట్
ఒకే ఫ్లాట్
డ్యూయల్ ఫ్లాట్
కీ షాఫ్ట్
కేబుల్స్
అంచులు
షాఫ్ట్
లీడ్ స్క్రూ రాడ్
ఎన్కోడర్లు
బ్రేకులు
గేర్బాక్స్లు
మోటార్ కిట్లు
ఇంటిగ్రేటెడ్ డ్రైవర్లు
మరింత అనుకూలీకరించబడింది
© కాపీరైట్ 2025 చాంగ్జౌ JKONGMOTOR కో., LTD అన్ని హక్కులూ ప్రత్యేకించబడ్డాయి.�a>