JK57BLS04-X022ED
Jkongmotor
4000rpm
4 na poste
Nema23 (57mm)
36V
10 Pcs
| Availability: | |
|---|---|
Jkongmotor Nema 23 36v brushless bldc dc servo motor (JK57BLS04-X022ED) na may 4000Rpm na bilis at laki na 57x57x128mm. Mayroon itong 13 wires (3 wires para sa mga motor, 5 wires para sa hallsensor, at 5wires para sa encoder), 0.48Nm at 200W. Para sa higit pang iba't ibang kinakailangan ng bldc motors (gaya ng gearbox, brake, encoder, o integrated motors), mangyaring makipag-ugnayan sa amin!!!
Uri: Nema 23 36v 57mm brushless dc servo motor
Pangalan ng Modelo: JK57BLS04-X022ED
Bilang ng Phase: 3
Bilang ng mga Polo: 4
Na-rate na Bilis: 4000Rpm
Walang load Bilis: 4800Rpm
Na-rate na Torque: 0.48Nm
Rated Power: 200W
Likod na EMF: 7.5V/Krpm
Torque Constant: 0.072Nm/A
Klase ng Insulasyon: B
Mga Opsyonal na Bahagi: Gearbox, Encoder, Preno, Pinagsamang Driver...
Laki ng Frame: Nema 23 ( 57 x 57mm)
Haba ng Katawan: 128mm
Diameter ng Shaft: 8mm
Bilang ng mga Lead: 4
Haba ng mga lead: 300mm
Sensor: Hall Sensor
Encoder: 1000PPR
Timbang: 1.35kg
| Mga Wire ng Bldc Motors | Hall Sensor Wire | ||||||
| U | V | W | +5VDC |
GND | Hu |
Hv | Hw |
| Dilaw | Berde | Asul | Pula | Itim | Yello |
Berde | Asul |
| Vcc-Encoder Voltage (+5V) | EGND-Encoder Grand(0V) | EA+ - Encoder A phase output+ |
EB+ - Encoder B phase output+ | EZ+ - Encoder Z phase output+ |
| PULA | ITIM | BERDE | BLUE | DILAW |
Pangkalahatang Pagtutukoy |
|
| item | Pagtutukoy |
| Uri ng paikot-ikot | Bituin |
| Hall effect anggulo | 120 degree electrical anggulo |
| Naubos ang baras | 0.025mm |
| Radial play | 0.02mm@450g |
| Tapusin ang paglalaro | 0.08mm@450g |
| Max.radial na puwersa | 75N@20mm mula sa flange |
| Max. puwersa ng ehe | 15N |
| Klase ng pagkakabukod | Klase B |
| Lakas ng Dielectric | 500VDC para sa isang minuto |
| Paglaban sa pagkakabukod | 100MΩ Min., 500VDC |
| Detalye ng Elektrisidad | ||
| Modelo | / |
JK57BLS04-X022ED |
| Phase | / | 3 |
| Mga poste | / | 4 |
| Na-rate na Boltahe | vdc | 36 |
| Na-rate na Bilis | rpm |
4000 |
| Na-rate na Torque | Nm | 0.48 |
| Na-rate na Kapangyarihan | W | 200 |
| Bumalik EMF | V/Krpm | 7.5 |
| Torque Constant | Nm/A | 0.072 |
| Haba ng Katawan | mm | 128 |
| Timbang | kg | 1.35 |
| Sensor | / | Honey-well |
| Encoder | / | 1000PPR |
| Klase ng Insulasyon | / | B |
| Klase ng Insulasyon | / | IP30 |
| Temperatura ng Imbakan | ℃ | -25~+70℃ |
| Operating Temperatura | ℃ | -15~+50℃ |
| Humidity sa Paggawa | RH | 85% RH o mas kaunti (walang condensation) ≤85% RH |
| Kapaligiran sa Pagtatrabaho | / | Panlabas (walang direktang sikat ng araw), walang kinakaing unti-unting gas, walang nasusunog na gas, walang oil mist, walang alikabok |
| Altitude | m | 1000 metro o mas mababa |

Motor, Gearbox, Encoder, Preno, Pinagsamang Driver...
Mga Metal Pulley
Plastic Pulley
Mga gamit
Pin ng baras
Threaded Shaft
Panel Mount
Hollow Shaft
Threaded Shaft
Panel Mount
Single Flat
Dual Flat
Key Shaft
Mga kable
Flange
baras
Screw Rod
Outter Runner
Mga Motor na walang Core na Dc
Worm Gearbox
Karaniwang Gamit
Planetary Gear
Preno
Built-in na Driver
Mga driver
© COPYRIGHT 2025 CHANGZHOU JKONGMOTOR CO.,LTD LAHAT NG KARAPATAN.