హోమ్ / ఉత్పత్తుల కేంద్రం / ఇంటిగ్రేటెడ్ సర్వో మోటార్ / ఇంటిగ్రేటెడ్ వార్మ్ గేర్డ్ స్టెప్పర్ మోటార్ / Nema 24 JKISC60-R5A3 ఇంటెలిజెంట్ ఇంటిగ్రేటెడ్ స్టెప్పర్ సర్వో మోటార్ విత్ వార్మ్ గేర్‌బాక్స్ 60x60x130.7mm RS485 కంట్రోల్ 4.2A 4.1Nm అంతర్నిర్మిత డ్రైవర్‌తో
లోడ్ అవుతోంది
రకం: వార్మ్ గేర్‌బాక్స్‌తో కూడిన Nema24 ఇంటెలిజెంట్ ఇంటిగ్రేటెడ్ స్టెప్పర్ సర్వో మోటార్
ప్రస్తుత: 4.2A
నిరోధం: 1.0Ω
దశ ఇండక్టెన్స్: 3.8mH
రేట్ చేయబడిన టార్క్: 4.1Nm (580.60oz.in)
ఎన్‌కోడర్: 1000ppr / 17bit / 15bit
  • వార్మ్ గేర్‌బాక్స్‌తో JKISC60-R5A3
  • Jkongmotor
  • Nema24-60mm
  • పల్స్ రకం, RS485 ModBus, CANopen నెట్‌వర్క్
  • 10 PC లు
లభ్యత:
Jkongmotor nema 24 JKISC60-R5A3 60x60x130.7mm ఇంటిగ్రేటెడ్ వార్మ్ గేర్డ్ స్టెప్పర్ సర్వో మోటార్‌తో RS485 కంట్రోల్ 1.8డిగ్రీ 4.2A 1.0Ω 3.8mH 4.1Nm  తో 1000పిపిఆర్ /1000పిపిఆర్ /117బిట్ ఇంజెక్ట్ డ్రైవర్ మరిన్ని విభిన్న ఇంటిగ్రేటెడ్ స్టెప్పర్ సర్వో మోటార్ అవసరాల కోసం దయచేసి మమ్మల్ని సంప్రదించండి!!!
ఎలక్ట్రికల్ స్పెసిఫికేషన్స్:
  • మోడల్ పేరు: JKISC60-R5A3
  • దశ: 2
  • దశ కోణం: 1.8 డిగ్రీ
  • ప్రస్తుత: 4.2A
  • నిరోధం: 1.0Ω±10%(20℃)
  • ఇండక్టెన్స్:  3.8mH±20%(1kHz 1V RMS)
  • నియంత్రణ విధానం: RS485 (ప్లస్, CANOpen ఐచ్ఛికం)
భౌతిక లక్షణాలు:
  • ఫ్రేమ్ పరిమాణం: నేమా 24(60x60mm)
  • శరీర పొడవు: 130.7mm
  • షాఫ్ట్ వ్యాసం: 8 మిమీ
  • షాఫ్ట్ పొడవు: 21 మిమీ
ఇంటిగ్రేటెడ్ క్లోజ్డ్ లూప్ స్టెప్పర్ మోటార్స్ ఫీచర్లు:
  • కార్టెక్స్-M4 కోర్ హై-పెర్ఫార్మెన్స్ 32-బిట్ మైక్రో కంట్రోలర్
  • అత్యధిక పల్స్ ప్రతిస్పందన ఫ్రీక్వెన్సీ 200KHzకి చేరుకుంటుంది
  • పరికరం యొక్క సురక్షిత వినియోగాన్ని ప్రభావవంతంగా నిర్ధారిస్తూ రక్షణ ఫంక్షన్‌లో నిర్మించబడింది
  • వైబ్రేషన్, శబ్దం మరియు ఉష్ణ ఉత్పత్తిని తగ్గించడానికి ఇంటెలిజెంట్ కరెంట్ రెగ్యులేషన్
  • తక్కువ అంతర్గత ప్రతిఘటన MOSని స్వీకరించడం, సాధారణ ఉత్పత్తులతో పోలిస్తే తాపనము 30% తగ్గింది
  • వోల్టేజ్ పరిధి: DC12V-36V
  • యాంటీ రివర్స్ కనెక్షన్ ఫంక్షన్‌తో అమర్చబడింది
కమ్యూనికేషన్ పద్ధతి:
  • పల్స్ రకం
  • RS485 MOdbus RTU నెట్‌వర్క్ రకం
  • CANOతెన్ నెట్‌వర్క్ రకం
రక్షణ స్థాయి:
జలనిరోధిత రకం: IP30, IP54, IP65, ఐచ్ఛికం
60mm ఇంటిగ్రేటెడ్ స్టెప్పర్ సర్వో మోటార్స్ వినియోగం:
ఎలక్ట్రికల్ స్పెసిఫికేషన్
ఉత్పత్తి రకం
మోడల్ పేరు / JKISC60-R5A3
దశ దశ 2
దశ కోణం ° 1.8
ప్రస్తుత 4.2
ప్రతిఘటన Ω 1.0
ఇండక్టెన్స్ mH 3.8
రేట్ చేయబడిన టార్క్ Nm 4.1
మొత్తం ఎత్తు మి.మీ 130.7
ఎన్‌కోడర్
ఇన్సులేషన్ క్లాస్ / బి
పర్యావరణం పారామితులు
శీతలీకరణ పద్ధతి సహజ లేదా బలవంతంగా శీతలీకరణ
ఆపరేటింగ్ ఉష్ణోగ్రత 0℃ ~ +50℃
పర్యావరణ తేమ ≤85%RH (సంక్షేపణం లేదు)
కంపనాలు గరిష్టంగా 5.9మీ/సె²
నిల్వ ఉష్ణోగ్రత -25℃ +70℃
ఇంటిగ్రేటెడ్ డ్రైవర్ స్థితి సూచిక:
రంగు పేరు ఫంక్షన్
ఆకుపచ్చ PWR శక్తి సూచిక
ఎరుపు ALM అలారం సూచిక
V2 సిరీస్ ఇంటిగ్రేటెడ్ స్టెప్పర్ సర్వో మోటార్ డ్రైవర్స్ I/O పోర్ట్:
ఓడరేవులు పిన్ చేయండి పోర్ట్ పేరు వివరణ
CN1 1 DI1+ డిజిటల్ ఇన్‌పుట్ సిగ్నల్
2 DI1-
3 DI2+ డిజిటల్ ఇన్‌పుట్ సిగ్నల్
4 DI2-
5 DI3+ డిజిటల్ ఇన్‌పుట్ సిగ్నల్
6 DI3-
7 DI4+ డిజిటల్ ఇన్‌పుట్ సిగ్నల్
8 DI4-
9 DO1+ డిజిటల్ అవుట్‌పుట్ సిగ్నల్
10 DO1-
11 DO2+
డిజిటల్ అవుట్‌పుట్ సిగ్నల్
12 DO2-
13 485A
ఫంక్షనల్ సిగ్నల్
14 485B
15 485A
16 485B
CN2
1 DC+ పవర్ కనెక్షన్
2 DC-
ఇంటిగ్రేటెడ్ డ్రైవర్ DIP స్విచ్‌లు:
పిన్ చేయండి పోర్ట్ పేరు వివరణ
1 SW1 ఉపవిభజన సెట్టింగ్‌లు
2 SW2
3 SW3
4 SW4
5 SW5
మోటారు భ్రమణ దిశను సెట్ చేయడం
ఇంటిగ్రేటెడ్ డ్రైవర్ సబ్‌డివైడ్ సెట్టింగ్‌లు:
ఉపవిభజన SW1 SW2
SW3
SW4
200 ఆఫ్
ఆఫ్
ఆఫ్
400 ఆన్
800 ఆఫ్
ఆన్
ఆన్
మోటారు భ్రమణ దిశ సెట్టింగ్:
దిశలు SW5 DIR
CW ఆఫ్ తక్కువ స్థాయి
CCW ఆన్ తక్కువ స్థాయి
డ్రైవర్ ఐచ్ఛిక భాగాలతో ఇంటిగ్రేటెడ్ స్టెప్పర్ మోటార్:
కనెక్టర్లు, గేర్‌బాక్స్, ఎన్‌కోడర్, బ్రేక్, ఇంటిగ్రేటెడ్ డ్రైవర్...
అనుకూలీకరించిన సేవ:
步进电机金属带轮
మెటల్ పుల్లీలు
步进电机塑料带轮
ప్లాస్టిక్ పుల్లీ
步进电机齿轮
గేర్
步进电机定制
షాఫ్ట్ పిన్
步进电机厂家
థ్రెడ్ షాఫ్ట్
步进电机直销
ప్యానెల్ మౌంట్
步进电机工厂直销
హాలో షాఫ్ట్
步进电机厂家直销
థ్రెడ్ షాఫ్ట్
步进电机促销
ప్యానెల్ మౌంట్
步进电机工厂
ఒకే ఫ్లాట్
步进电机批发
డ్యూయల్ ఫ్లాట్
步进电机直销厂家
కీ షాఫ్ట్
ఇంటిగ్రేటెడ్ స్టెప్పర్ సర్వో మోటార్ అనుకూలీకరించిన సేవ:
స్టెప్పర్ మోటార్ తయారీదారు
కేబుల్స్
42mm గేర్‌బాక్స్ స్టెప్పర్ మోటార్ తయారీదారు
అంచులు
86mm స్టెప్పర్ మోటార్ తయారీదారు